![](https://uniquest.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/004_0.jpg)
บุคลากรสำนักบริการวิชาการ เข้าร่วมโครงการทำนุบำรุงพระพุทธศาสนาและสืบสานงานบุญประเพณีฮีตเดือน 8 หล่อเทียนพรรษา ถวายเทียนพรรษา ผ้าอาบน้ำฝน และจตุปัจจัยเครื่องไทยธรรม เนื่องในเทศกาลวันเข้าพรรษา ประจำปี 2566 ในวันที่ 9 สิงหาคม 2566 ณ อาคารเฉลิมพระเกียรติในโอกาสฉลองพระชนมายุ 5 รอบ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม (เขตพื้นที่ในเมือง)
Last Updated on 05-01-2024 by Tanakrit Lawan